Home / Delhi / ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਸਾਇਂ 5 ਵਜੇ ਤੱਕ ਕੁਲ 62.03 ਫ਼ੀਸਦੀ ਮਤਦਾਨ ਹੋਇਆ
ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਸਾਇਂ 5 ਵਜੇ ਤੱਕ ਕੁਲ 62.03 ਫ਼ੀਸਦੀ ਮਤਦਾਨ ਹੋਇਆ

ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਸਾਇਂ 5 ਵਜੇ ਤੱਕ ਕੁਲ 62.03 ਫ਼ੀਸਦੀ ਮਤਦਾਨ ਹੋਇਆ

ਹਰਿਆਣੇ ਦੇ ਸੰਯੁਕਤ ਮੁੱਖ ਨਿਰਵਾਚਨ ਅਧਿਕਾਰੀ ਡਾ. ਇੰਦਰਜੀਤ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਲੋਕਸਭਾ ਚੋਣ ਦੌਰਾਨ ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 5 ਵਜੇ ਤੱਕ ਕੁਲ 62.03 ਫ਼ੀਸਦੀ ਮਤਦਾਨ ਹੋਇਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕੁਰੁਕਸ਼ੇਤਰ ਸੰਸਦੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ 67.51 ਫ਼ੀਸਦੀ ਅਤੇ ਕਰਨਾਲ ਵਿੱਚ ਸਭਤੋਂ ਘੱਟ 56.27 ਫ਼ੀਸਦੀ ਮਤਦਾਨ ਹੋਇਆ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇਲਾਵਾ, ਸਿਰਸਾ ਵਿੱਚ 65.44 ਫ਼ੀਸਦੀ, ਹਿਸਾਰ ਵਿੱਚ 67.06 ਫ਼ੀਸਦੀ, ਅੰਬਾਲਾ ਵਿੱਚ 59.99 ਫ਼ੀਸਦੀ, ਸੋਨੀਪਤ ਵਿੱਚ 63.52 ਫ਼ੀਸਦੀ, ਰੋਹਤਕ ਵਿੱਚ 64.48 ਫ਼ੀਸਦੀ, ਭਿਵਾਨੀ – ਮਹੇਂਦਰਗੜ ਵਿੱਚ 62.98 ਫ਼ੀਸਦੀ, ਗੁਡਗ਼ਾਂਵ ਵਿੱਚ 57.53 ਅਤੇ ਫਰੀਦਾਬਾਦ ਵਿੱਚ 58.56 ਫ਼ੀਸਦੀ ਮਤਦਾਨ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸੀ – ਵਿਜਲ ਏਪ ਉੱਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ 4115 ਸ਼ਿਕਾਇਤਾਂ ਆਈਆਂ ਹਨ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਕੇਵਲ ਚਾਰ ਹੀ ਲੰਬਿਤ ਹਨ। ਅੱਜ ਚੋਣ ਮਤਦਾਨ ਦੇ ਦਿਨ 94 ਸ਼ਿਕਾਇਤੇਂ ਆਈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪੂਰੇ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਚੋਣ ਪਰਿਕ੍ਰੀਆ ਲੱਗਭੱਗ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਰਹੀ ਹੈ । ਮੇਵਾਤ ਵਿੱਚ ਦੋ ਅਤੇ ਰੋਹਤਕ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਏਫਆਈਆਰ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਗਈਆਂ ਹਨ।

About Time TV

Check Also

ਲੁਧਿਆਣਾ ਤੋਂ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਉਮੀਦਵਾਰ ਰਵਨੀਤ ਸਿੰਘ ਬਿੱਟੂ ਅੱਗੇ

ਜਾਣੋ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦਾ ਖਡੂਰ ਸਾਹਿਬ , ਆਨੰਦਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਅਤੇ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਦਾ ਹਾਲ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ – ਖਡੂਰ ਸਾਹਿਬ ਤੋਂ ਕਾਂਗਰਸੀ ਉਮੀਦਵਾਰ ਜਸਬੀਰ ਸਿੰਘ ਡਿੰਪਾ 721 ਵੋਟਾਂ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਹੋਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ...

ਹੁਣ ਤੱਕ ਪਟਿਆਲਾ ਤੋਂ ਪ੍ਰਨੀਤ ਕੌਰ ਅੱਗੇ

ਹੁਣ ਤੱਕ ਪਟਿਆਲਾ ਤੋਂ ਪ੍ਰਨੀਤ ਕੌਰ ਅੱਗੇ

ਪਟਿਆਲਾ – 19 ਮਈ ਨੂੰ ਹੋਈਆਂ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 23 ਤਾਰੀਕ ਨੂੰ ਨਤੀਜਿਆਂ ...

Leave a Reply

Your e-mail address will not be published. Required fields are marked *