Home / Delhi / ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ 11 ਵਜੇ ਤੱਕ 22.4 ਫ਼ੀਸਦੀ ਮਤਦਾਨ ਹੋਇਆ ਪੂਰਾ
Re-polling in Chandni Chowk booth underway

ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ 11 ਵਜੇ ਤੱਕ 22.4 ਫ਼ੀਸਦੀ ਮਤਦਾਨ ਹੋਇਆ ਪੂਰਾ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ : ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਚੰਡੀਗਢ ਵਿੱਚ ਸੰਯੁਕਤ ਮੁੱਖ ਨਿਰਵਾਚਨ ਅਧਿਕਾਰੀ ਡਾ . ਇੰਦਰਜੀਤ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ 11 ਵਜੇ ਤੱਕ 22.4 ਫ਼ੀਸਦੀ ਮਤਦਾਨ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪੂਰੇ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਮਤਦਾਨ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਤੱਕ ਹਿਸਾਰ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ 27.17 ਫ਼ੀਸਦੀ ਅਤੇ ਅੰਬਾਲਾ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਘੱਟ 18.22 ਫ਼ੀਸਦੀ ਮਤਦਾਨ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ, ਕੁਰੁ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ 23.81, ਸਿਰਸਾ ਵਿੱਚ 22.71, ਕਰਨਾਲ ਵਿੱਚ 20.91, ਸੋਨੀਪਤ ਵਿੱਚ 22.76, ਰੋਹਤਕ ਵਿੱਚ 19.21, ਭਿਵਾਨੀ – ਮਹੇਂਦਰਗੜ ਵਿੱਚ 25.24, ਗੁਰੁਗਰਾਮ ਵਿੱਚ 22.80 ਅਤੇ ਫਰੀਦਾਬਾਦ ਵਿੱਚ 22.09 ਫ਼ੀਸਦੀ ਮਤਦਾਨ ਹੋਇਆ। ਸੰਯੁਕਤ ਮੁੱਖ ਨਿਰਵਾਚਨ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਦੀ ਮਤਦਾਨ ਪਰਿਕ੍ਰੀਆ ਸ਼ਾਮ 6 ਵਜੇ ਤੱਕ ਚੱਲੇਗੀ, ਜੋ ਵੋਟਰ ਸ਼ਾਮ 6 ਵਜੇ ਵੀ ਲਾਈਨ ਵਿੱਚ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ, ਉਸਦਾ ਵੋਟ ਜਰੂਰ ਪਵਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵੋਟਰਾਂ ਵਲੋਂ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਲੋਕਤੰਤਰ ਦੀ ਮਜਬੂਤੀ ਲਈ ਆਪਣੇ ਵੋਟ ਅਧਿਕਾਰ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰਨ।

About Time TV

Check Also

ਲੁਧਿਆਣਾ ਤੋਂ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਉਮੀਦਵਾਰ ਰਵਨੀਤ ਸਿੰਘ ਬਿੱਟੂ ਅੱਗੇ

ਜਾਣੋ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦਾ ਖਡੂਰ ਸਾਹਿਬ , ਆਨੰਦਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਅਤੇ ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਦਾ ਹਾਲ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ – ਖਡੂਰ ਸਾਹਿਬ ਤੋਂ ਕਾਂਗਰਸੀ ਉਮੀਦਵਾਰ ਜਸਬੀਰ ਸਿੰਘ ਡਿੰਪਾ 721 ਵੋਟਾਂ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਹੋਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ...

ਹੁਣ ਤੱਕ ਪਟਿਆਲਾ ਤੋਂ ਪ੍ਰਨੀਤ ਕੌਰ ਅੱਗੇ

ਹੁਣ ਤੱਕ ਪਟਿਆਲਾ ਤੋਂ ਪ੍ਰਨੀਤ ਕੌਰ ਅੱਗੇ

ਪਟਿਆਲਾ – 19 ਮਈ ਨੂੰ ਹੋਈਆਂ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 23 ਤਾਰੀਕ ਨੂੰ ਨਤੀਜਿਆਂ ...

Leave a Reply

Your e-mail address will not be published. Required fields are marked *